Cast karfe roba zobe hadin gwiwa karfafa kankare bututu mold pallet

Takaitaccen Bayani:

Zobe na ƙasa/tray ɗin ƙasa/pallet na ƙasa, maɓallan maɓalli ne yayin samar da bututun ƙarfe/ciminti mai ƙarfafawa. Ana amfani dashi don tallafawa/ɗaga keji na ƙarfafawa, ƙirar bututu, da duk abubuwan kide -kide a yayin samar da bututu, bayan kammala samar da bututu, ƙananan pallets/ƙwallon ƙasa/tire na ƙasa har yanzu suna goyan bayan bututun ƙarfe/ciminti mai ƙarfi. har sai an warkar da bututu gaba ɗaya, sannan za a sake amfani da pallets/zobe/tire a wani kewaya na gaba.

Za a iya yin zobe na ƙasa/pallets/tire na baƙin ƙarfe, baƙin ƙarfe mai ɗorawa, ko naushi/matsi/hatimi.

Kamfaninmu ƙwararre ne kuma ƙwararre ne wajen ƙera fale -falen buɗaɗɗen buɗaɗɗen pallets/zobe na ƙasa/ƙasa. Mun ƙera ƙarin 7000pcs na ƙananan pallets waɗanda ke rufe girman girman daga 300mm zuwa 2100mm don abokin cinikinmu na ƙasashen waje.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Bayanin samfur

Pallets ɗin sune sassa na wajibi yayin samar da bututun magudanar kankare/ciminti, ana sanya shi a ƙasa da cikin bututun bututu don tallafawa ƙirar bututu na waje da kejin ƙarfafawa. Dole ne ya zama mai ƙarfi sosai don ya iya tallafawa tan na kayan akan shi, don haka mun samar da shi da ƙarfe na musamman, yana da halayyar ƙarfin ƙarfi, tsayayya da lalacewa, babu nakasa, tsawon rai.

Bayanan fasaha na samfur

Abu:

Karfe na musamman

Siminti bututu hadin gwiwa irin:

Rubber zobe haɗin gwiwa

Haƙurin girma:

+-0.5mm girma

Girman girman pallets:

300mm zuwa 2100mm

Ƙarfin aikin aiki:

≦ Ra3.2

Fasaha na samarwa:

Fitar, annealing, waldi, machining

Nauyin samfur na nauyi:

Daga 18 zuwa 600 kg

Haɗin samfur:

Musamman kayayyakin bisa ga abokin ciniki ta zane

Babban tsarin fasaha na samarwa

Zane -zane mold buɗaɗɗen buɗaɗɗen → ing ing → → simintin → ne ne → → → → → ing ing ing ing ing ing machin machin machin machin machin machin

Marufi & jigilar kaya

*FOB XINGANG PORT

*Pallet na ƙarfe don ɗaukar nauyin pallets + slushing oil don anti-tsust + igiyar waya don tabbatar da kunshin + fim ɗin filastik don kare ƙura

*Za a jigilar shi da akwati 20'OT

1 (5)
1 (4)

Biya & Bayarwa

* hanyar biyan kuɗi: ajiya ta T/T, T/T

* isarwa: yawanci tsakanin 3month zuwa 7month gwargwadon yawan oda

Aikace -aikace

Ana amfani da wannan pallets a masana'antun samfuran siminti, don samar da bututun ƙarfe da aka ƙarfafa. Tare da babban adadin pallets, injin yin bututun ku na iya samar da bututu nan ba da jimawa ba, kusan ana iya samar da bututu kowane minti 2-3.

1 (1)
1 (2)

Pallets ɗin suna ƙarƙashin samar da bututu

1 (3)

Hoton bututun haɗin gwal na roba wanda aka samar da pallets


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana

    Kayan samfuran